นานแค่ไหนถึงจะกลับมาคุยกับแฟนเก่าได้หรอครับ(เลิกกันด้วยดีครับ)

คือเราเลิกกับแฟนแล้วตกลงว่าจะเป็นพี่น้องที่ดีต่อกันอะไรประมาณนี้อ่ะครับ แบบว่ามีอะไรก็มาปรึกษากันได้นะ แต่พอเลิกกันไปปุ๊บเขาก็หายไปเลยแบบเราไม่ได้คุยกันเลยค่ะหลังจากวันนั้น แต่ยังติดตามกันอยู่นะครับในไอจี ในเฟสก็ยังไม่ได้อันเฟรน ยังคอยดูสตอรี่กันไปมาแต่ไม่ได้คุยกันเลยครับ แต่เราเลิกกันด้วยเหตุผลจำเป็นนะครับ เราต้องไปเรียนต่อที่อื่นอ่ะครับแบบคนละรร.กันแล้วเขาอยากมีแฟนที่อยู่ใกล้ๆกันอะไรประมาณนั้นไม่ค่อยมีโอกาสจะได้เจอกันเท่าไหร่เลยอยากจะขอเลิก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่