ใครเคยฝันเห็นงูสีดำมาเเชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเมื่อคืนเราฝันเห็นงูสีดำตัวเท่าเเขนค่ะ ฝันประมาณว่า เรานอนอยู่บนที่นอนเเล้วเราเห็นตะขาบตัวใหญ่ประมาณสองนิ้วอยู่เเถวๆตีนเราเหมือนมันพยายามจะลวนลามเราเราก็ตกใจเราดึงผ้าห่มออกมันก็วิ่งไปหลังตู้ที่เป็นชอกเล็กๆ เราก็เดินไปหาอะไรจะมาจับตะขาบ ในระหว่างที่เราหาของอยู่ ตะขาบมันก็วิ่งออกมาเเล้วก็ออกวิ่งออกจากบ้านไป เราก็เลยไล่ตามไปถึงหนองน้ำหลังบ้าน ตะขาบมันก็ลงน้ำไป เราก็มองๆหาเเต่ไม่เจอตะขาบเเล้ว เเต่เจอเป็นงูเเทนค่ะ ตอนนั้นงูเลื้อยอยู่ในน้ำเราเห็นเเค่ลำตัวสีดำๆก็ตั้งใจมองว่ามันคืออะไรเพราะตอนนั้นไม่เเน่ใจ เเล้วงูก็เลื้อยมาทางเราพอเราเห็นว่าเป็นงูเราก็เดินกลับบ้านไปเราไม่ได้วิ่งนะ เหมือนงูมันจะเลื้อยตามมาช้าๆเราก็เข้าไปนอนในบ้านเหมือนเดิม งูมันไม่ได้เข้ามา เเล้วมีคนเดินผ่านมาหน้าบ้านเเล้วเขาก็ตะโกนบอกว่ามีงูอยู่หน้าบ้านเราก็ออกไปดูคนที่เจอก็ของูไป เราก็บอกว่ามาจับเอาเองนะ เเล้วภาพก็ตัดเราก็ฝันถึงเเฟนเราต่อ จากที่เราฝันงูมันดูไม่ใจร้ายนะคะเพราะมันไม่ได้ทำอะไรเราเลย เเต่มันน่ากลัวตรงเป็นสีดำ อยากทราบว่าเราฝันเเบบนี้มันคืออะไรหรอคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่