ไม่หน้าหาเรื่องเลย…

มีใคร ทำทรีตเม้นหน้า ละผื่นหนองขึ้นหน้าบ้างครับ อยากถามว่า มียาตัวไหนพอช่วยได้บ้าง บังเอิญไปทำทรีตเม้นหน้าใส ตอนแรกกะจะลงคลอส ดีนะ แค่ไปลองทำ ตอนนี้ ผื่น สิวหนองๆ เริ่มขึ้น ผมกับแฟนทั้งคู่เลยครับ อวสานทรีตเม้น หน้าก็ดีอยู่แล้ว ไม่น่าหาเรื่องเลย เครียดมากๆครับ ใครพอมีวิธี ช่วยทำให้ลดผื่นลงได้บ้างไหมครับ 🥺🥺🥺

ทรีตเม้นหน้าครั้งแรก และครั้งสุดท้าย
ใช้ครีมพอนด์ มาทั้งชีวิต หน้าคือดีอยู่แล้ว
ผิดเองครับ ที่ว่างๆเลยไปหาอะไรทำ😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่