ทะเลาะกับเเฟนเรื่องเดียวมาหลายรอบเเล้วครับผมทำไงดีครับ

คือผมคบกับเเฟนคนนี้มา4เดือนเเล้วครับผมเหมือนเป็นคนเเรกของเขาเลย
คือปัญหาเขาพึ่งคบกับผมเป็นคนเเรกเเล้วช่วงเดือนเเรกเขานอกใจผมไปชอบคนอื่นเเอบไปคุยกับเพื่อนในไลน์เกี่ยวกับผู้ชายคนจนผมจับได้ผมยอมให้อภัยเขานะครับเเต่ผมยังฝั่งใจอ่ะครับชอบขุดเรื่องนี้ขึ้นมาทะเลาะกับเขาบ่อยๆเพราะด้วยความฝั่งใจอ่ะครับหลังจากนั้นก็ไม่เชื่อใจอีกเลยครับครั้งหนึ่งผมไปเห็นเขาคอมเม้นใต้โพสต์ที่บอกสเปคอ่ะครับเขาบอกว่าชอบผู้ชายแพรวพราว ผู้หญิงเยอะ ดูดบุหรี่ ในนั้นไม่ใช่เเบบผมเลยผมก็ทะเลาะกับเขาเรื่องพวกนี้บ่อยมากเพราะผมฝั่งใจมากๆครับหลังจากนั้นเขาก็บอกผมว่าเขาจะไม่ทำอีกเเล้วเเต่มันฝั่งใจผมมาก ผมควรเเก้ปัญหายังไงดีครับอมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่