ตามหาหนังค่ะ

กระทู้คำถาม
อยู่ๆก็คิดถึงหนังที่ดูตอนเด็กๆ แล้วอยากดูอีก 🤣 น่าจะเป็นช่วงปี คศ 2000-2005 ค่ะ

เรื่องที่ 1 // เป็นหนังฝรั่งแนววัยรุ่น จำได้ว่ามีฉาก จั้มบ๊ะ กันในน้ำสีฟ้าๆค่ะ

เรื่องที่2 // เด็กคลานหนีโจรที่จะจับทั้งเรื่องค่ะ

เรื่องที่3// หนังจีนที่เป้นแข่งบอล ตลกหน่อยๆ ที่นางเอกโกนหัว ลงไปช่วยพระเอกแข่ง เหมือนมีกำลังพิเศษ ค่ะ

พยายามหาแล้ว หาไม่เจอ ใครเคยดูฝากช่วยบอกชื่อเรื่องหน่อยนะคะ จริงๆมีเยอะเลย แต่อยากดู 3 เรื่องนี้ก่อน

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 🙏☺️
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่