[กระทู้ขอแสดงความชื่นชม ปรบมือ ยกย่องและขออวยยศ] เสื้อผ้าหน้าผมและองค์ประกอบต่างๆของ WJSN ในเอ็มวีและบนสเตจต่างๆ

กระทู้คำถาม
WJSN เป็นอีกวงหนึ่งที่ จขกท ตกหลุมรักมาก และเข้าดูเอ็มวี และแต่ละสเตจในรายการเพลงต่างๆ แล้วรู้สึกประทับใจมาก
แรกๆ จขกท ประทับใจในความไพเราะของเพลง และความสวย ความสามารถของเมมเบอร์มาก จากในรายการราชินีจักร 2
และสิ่งหนึ่งที่ จขกท สังเกตุได้อีกอย่างคือ เสื้อผ้าหน้าผม และองค์ประกอบต่างๆที่สไตลิสต์จัดมาให้ ทั้งในเอ็มวี และรายการเพลง
ซึ่งต้องบอกว่าสวยเหลือเกิน สวยจน จขกท จินตนาการตัวเองในชุดนั้นชุดนี้ ว่าถ้าฉันได้ใส่จะเป็นยังไง มันดีมาก ดูไปก็คิดภาพมโนตัวเองไป
จขกท จึงอยากขอแสดงความชื่นชม ปรบมือ ยกย่องและขออวยยศสไตลิสต์ของค่ายนี้ มา ณ กระทู้นี้ค่ะ และพร้อมกับขอยกตัวอย่างผลงานโดยสังเขปของวงสาวๆมาให้ได้ชื่นชมกัน คือสวยมากจริงๆค่ะ สวยทั้งคน สวยทั้งชุด จึงอยากแนะนำปากต่อปากค่ะ 

1. WJSN - Butterfly MV
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

2. WJSN - Butterfly | Ingikayo

3. WJSN - Save Me Save | You M Coundown  

4. WJSN - Save Me Save You | Show Music Core 

5. WJSN - As You wish | KBS Music Festival 2019

6. WJSN - Unnatural Performance MV 

จขกท ขอชื่นชม ขอพรรณาร่ำรี่ร่ำไรหน่อยนะคะ หวังว่าทุกคนคงไม่ว่ากัน ขอขอบคุณค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
ชอบคอสตูมแบบที่เป็นคอสตูมจริงๆแบบนี้ค่ะ ชวนให้นึกสมัยสมัยก่อนที่ชุดจะตัดเฉพาะตามคอนเซปของแต่ละคัมไม่ใช่เอาแค่แบรนด์เนมมามิกซ์แอนด์แมตช์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่