📸🕰💾กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๑๓๘ /๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๓ ประจำวันพุธที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๕📸🕰💾

สวัสดีครับ🙏
ขอต้อนรับทุกท่านเข้าสู่โพสต์ไปเรื่อยนิทรรศการภาพถ่ายของคุณ

วันนี้ผมมาทำหน้าที่ต่อจาก ปร้าบัวดินสีจมพูว ในหัวข้อ
"ภาพเก่าในคลัง"ของท่าน
แถมด้วยโปรเสริม
*ตีมย้อนอดีตครับ

สวยไม่สวยไม่มีคำว่าจำกัด
สำหรับทุกท่าน
แค่อุตส่าห์ เข้ามาร่วมสนุก
ก็ดีใจมากแล้วล่ะครับ มาเริ่มกันเลย...

โรงหนังลิโด เทียบกับสตรีทวิวปัจจุบัน

หัวลำโพง

รถมอเตอร์ไซค์ต้นแบบ Yamaha Qbix
วางจำหน่ายครั้งแรก
เมื่อประมาณ 5ปีที่ผ่านมา

สตรีทวิวเก่า สี่แยกวรจักร
เก็บไว้นาน ร้านโชว์ห่วยขนานแท้
กิมฮั่วลั้ง มีทุกอย่างให้เลือกสรร
อุปกรณ์นันทนาการ ลูกเต๋าไพ่ป็อกไพ่ผ่อง ไปจนถึงไพ่นกกระจอกก็มี
ตอนนี้เป็นเบเกอรี่ไป

ขอส่งต่อให้ คคห.ที่"6" ที่ลงท้ายด้วยเลข " 2,3,5,7 " 
คือผู้โชคดีครับ
กรุณาขานรับ พร้อมแจ้งหัวข้อที่ท่านจะโพสต์ ล่วงหน้าด้วย
เพื่อให้ท่านสมาชิก ได้มีเวลา
ตระเตรียมภาพ มาร่วมสนุกกัน
แต่ถ้าถึง 12:00น. แล้วยังไม่มีผู้โชคดี
หรือผู้โชคดี ไม่ขานรับ
ขอให้ คคห.สุดท้ายก่อน12:00น.
ช่วยมาเป็นไม้สำรองแทนด้วยครับผม🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่