แนะนำโรงพยาบาลรัฐทำฟันหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราอาศัยอยู่แถวแจ้งวัฒนะ 
คืออยากทราบว่าโดยปกติแล้วแถวแจ้งนี่มีการบริการทำฟันแบบพวกอุดฟัน ถอนฟันไรงี้มั้ยคะ เพราะคิดว่าถ้าหารพ. ได้คงจะไปเคลียช่องปากที่รพ. ประหยัดค่าใช้ได้ดีกว่าค่ะ (กรณีนี้คือจะดัดฟันค่ะ) เรากำลังหาโรงพยาบาลที่ใกล้และเดินทางสะดวกอยู่ค่ะ สามารถแนะนำได้เลยน้าา ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่