ผ่อนไอโฟน13โดยไม่ใช้บัตรเครดิต

อยากจะทราบว่า ผ่อนไอโฟน13 โดยไม่ใช้เครดิต มีอยู่ไหม มีกี่วิธี
ฐารเงินเดือนผม10000หัก500  ค่าOT ตกเดือนล่ะ 5000

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
ไม่ต้องใช้บัตรเครดิตค่ะ เราก็ไม่มีบัตรเครดิต เราเองอยากได้ไอโฟน เลยเอาเเค่บัตรประชาชนไปวางให้ทางร้าน เราซื้อที่ Vphone บวกกับวางดาวน์ทำข้อมูลเเล้วก็ส่งยอดเรื่อยๆ ก็สามารถได้เครื่องกลับมาด้วยละค่ะ ไม่ยุ่งยากส่งยอดให้ครบตามที่คุยกับทางร้าน วีโฟน สาขาปากน้ำ ที่สมุทรปราการนะคะ แต่เค้ามีหลายสาขาอยู่ค่ะ เราว่าแบบนี้ก็ดีอ่ะ เปิดโอกาสให้คนที่เค้าไม่มีบัตรเครดิตด้วย อาชีพอื่นๆก็ซื้อสะดวกด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่