ปกติซ่อมมอไซคหมดเงินมากที่สุดกันเท่าไหร่บ้าง มาแชร์กัน

อยากถามชาวพันทิปว่าซ่อมมอไซคหมดเงินมากที่สุดกันเท่าไหร่บ้าง กี่หมื่นบาท ทั้งซ่อมอู่และในศูนย์  ซ่อมอะไรบ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เพิ่งจ่ายเมื่อเดือน เม.ย. เองครับ

รถเกิดอุบัติเหตุ เปลี่ยนอะไหล่ศูนย์ทั้งหมด (ประกันจ่าย)

forza ครับ ดีไม่ตาย ผลจากครั้งนั้น เลยได้ audi q5 มาอีกคัน คนรอบตัวไม่อยากให้ขับมอเตอร์ไซด์อีก แต่ผมไม่เข็ดครับ ถ้าเขาลืมๆ กันแล้ว ผมว่าจะขี่ไปเที่ยวอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่