พ่อจะโดนผู้หญิงหลอก

สวัสดีค่ะหนูเป็นเด็กอายุน้อยมากคนนึงที่พ่อแม่หย่ากันแล้วอยู่กับพ่อแม่ก็มาหาประจำเวลาพ่อหนูไปทำงานพ่อหนูให้มาเฝ้าด้วยแหละค่ะอยู่มาวันนีงพ่อหนูไปเจอผู้หญิงคนนี้ผ่านทานออนไลน์หนูเห็นแล้วไม่ใช่แน่ๆผู้หญิงคนนี้อายุ30แล้วพ่อหนู50แล้วเป็นไปยากแล้วทีนี้ค่ะพ่อหนูเป็นตำรวจยศใหญ่หนูไปดูเฟสผญ.คนนั้นแต่เห็นอค่ไม่กี่โพสเพราะผญ.คนนี้ลงเฉพาะเพื่อนในโพสวันเกิดและโพสอื่นมีแต่ผล.อายุสูงเป็นราชบ้างไม่เป็นบ้างแต่หนูรู้เลยเขาทำแบบนี้กับผู้ชายหลายคนไม่มีเม้นผญ.เลยหนูเครียดร้องไห้ทีกรนเพราะหนูเตือนพ่อหนูพ่อหนูก็ด่าหนูว่าหนูและผญ.ก็ชอบส่งข้อความและคริปมาอ่อยพ่อหนูอันนี้เขาทำเฟสปลอมเพื่อการนี้เลยไม๊คะมีแต่ไลน์ผช.เม้นผช.มีอายุมีเงินหนูรู้สึกไม่ชอบมากไม่ได้รักจริงแต่จะมาเอาตังพ่อหนูเป็นตำรวจยศใหญ่แท้ๆไม่รู้ว่ารู้แต่แกล้งโง่ให้หลอกหรือไม่รู้จริงคือหนูควรทำยังไงต่อให้ผญ.คนนี้ออกไปจากชีวิตคะ และหนูกลัวพ่อหนูจะเสียทรัพย์ไปกับมัน ผญ.คนนี้ร้ายมากค่ะผช.คนไหนหรือแฟนใครโดนแล้วเป็นยังไงบอกหนูหน่อยค่ะหนูมืดไปหมดเป็นห่วงพ่อและเงินด้วยตอนนี้มีอะไรให้จ่ายหลายอย่างค่ะค่าเทอมค่าหอค่าน้ำค่าไฟค่าบ้านต่างๆนานาหนูกลัวพ่อหนูโดนหลอกแล้วไม่เหลือเงินโดนหลอกแล้วจิตใจไม่ดีเสียหน้าที่การงาน   คุณพี่คุณป้าคุณน้าคุณอาคุณป้าคุณลุงถ้ามีประสบการณ์หรือช่วยบอกวิธีแก้ให้หนูหน่อยนะคะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่