ใครเคยมีฟันคุดนอนแบบนี้ไหมครับ นอนไม่พอดันลึกมากด้วยครับ

ใครเคยมีฟันคุดนอนแบบนี้ไหมครับ นอนไม่พอดันลึกมากด้วยครับ จากคำถามนี้นะครับคือผมต้องการผ่าฟันคุดออกผมไปคลินิกมาสองที่เเล้วคุณหมอที่คลินิกแนะนำให้ไปผ่าที่โรงพยาบาลครับ ทั้งสองที่เลยแล้วตอนนี้ผมก็ไม่รู้ว่าจะไปผ่าที่ไหน มีพี่คนไหนฟันเป็นแบบนี้บ้างครับ เเล้วไปผ่าที่ไหนครับ ตอนนี้ผมอาศัยอยู่สมุทรปราการครับ เเละตอนนี้ผมก็จิตตกไปเเล้วไปที่คลินิก คลินิกทั้งสองที่ก็แนะนำให้ไปที่โรงบาลในใจคิดเเล้วว่าฟันเป็น เคสยากใช่ไหมจะมีที่ไหนผ่าฟันคุดแบบนี้ได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่