น้องแมวท้องแข็ง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีตัวเราเองไม่เคยเลี้ยงแมวมาก่อนเลยค่ะติดรถมาเลยเลี้ยงน้องไว้แต่น้องท้องน้องแมวท้องหลังจากให้นมลูกได้1เดือน แล้วก็มีผู้ใจดีขอน้องไปอยู่บ้านใหม่ค่ะ แม่แมวจึงได้หยุดให้นมลูกแมวไปค่ะ พอผ่านไป1งันแม่แมวท้องแข็งตรงเต้านมมากเลยค่ะแบบเป็นเเผ่นใหญ่เลยเดินไม่ค่อยได้ดูซึมๆค่ะ ต้องทำยังไงน้องเป็นอะไรคะใครทราบรบกวนขอปรึกษาและขอคำแนะนำหน่อยนะคะ😊🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่