เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มาโน่ให้สัมภาษณ์แล้วนะครับ ยอมรับเล่นไม่ดีแต่ทำได้ตามแผน ชนะเป็นแชมป์กลุ่ม คลีนชีต ได้เล่นสนามเดิม สนามซ้อมเดิม

ย้ำว่าทำได้ตามแผน ผมว่ามาโน่แกรู้ดีว่าทำอะไรอยู่นะ เกมนี้ชินแตยองดูอยู่ แกคงไม่อยากให้ทีมเผยอะไรมาก ส่วนแฟนบอลหงุดหงิดอาจจะเพราะลุ้นให้เป็นแชมป์กลุ่มแต่เรานำอยู่แค่ลูกเดียว ถ้าเรานำสักสองลูกแฟนบอลคงไม่ว่าอะไรมาก

ที่เล่นไม่ดี ผมมองว่าเนื่องจากโรเตชั่น นักเตะคุณภาพน้อยลง แถมชุดนี้บางคนเพิ่งได้เล่นเป็นครั้งแรก และผมก็เข้าใจว่ามาโน่ไม่ได้บอกแผนลูกทีมอะไรสักเท่าไหร่ เพราะอยางที่บอกชินแตยองเขาดูอยู่ ถ้าจะมีติหน่อย ก็คงแค่นำแค่ลูกเดียว แต่เดาว่าแกคิดว่าทีมเอาอยู่และลาวก็ไม่ได้คมอะไรนะ

ก็หวังว่าเลิกด่ามาโน่ เลิกด่านักเตะ ซะที move on กันได้แล้ว บางคนไปไกลถึงกับจะไล่มาโน่ เห็นแล้วปวดหัว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่