ระหว่าง huawei watch gt 3 กับ amazfit gtr 3 pro เลือกอะไรดี

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยครับ ผมไม่มีความรู้เลยนะครับ อยากได้ไว้ใส่เป็นเรือนแรกที่จะตัดสินใจซื้อ ระหว่าง huawei watch gt 3 กับ amazfit gtr 3 pro ขอแบบคนที่เคยใช้ทั้ง2 รุ่น หรือคนที่มีความรู้เกี่ยวกับ2 รุ่นนี้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ว่าแนะนำรุ่นไหนกัน 2 รุ่นนี้มันต่างกันยังไง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่