จองตั๋วเครื่องบินจ่ายผ่าน True wecard แล้วจองไม่สำเร็จแต่หักเงินไปแล้ว ตั้งแต่ 24/04/65 ต้องรอกี่วันคะ

กระทู้คำถาม
วันที่ 24/4/65 เราได้จองตั๋ยวเครื่องบินผ่านเว็บ cheaptickets.co.th  และชำระเงินผ่าน True wecard ซึ่งระบบหักเงินเราไปแล้วแต่ดันจองไม่สำเร็จ เราก็เลยขอเงินคืนซึ่งทางเว็บไซด์ที่จองก็ส่งเมลมาแจ้งแล้วว่าได้มีการคืนเงินมาแล้ว จากนนั้นเราก็ไปติดต่อในส่วนของ ทรู ซึ่งติดต่อหลายครั้งมายื่นเอกสารไปแล้ววันที่ 7/5/65 แต่จากนั้นเราก็ตามทั้งโทรทั้ง Livechat ก็ไม่คุยกับเจ้าหน้าที่สักทีพอจะถึงคิวก็ขึ้นจบการสนทนา อยากทราบว่าต้องทำยังไงต่อไปคะเสียดายเงินค่ะสำหรับเรามันหลายบาทเลย รบกวนผู้ที่เคยเจอด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่