ใส่เหล็กวันเเรก เเบล็คเก็ตตัวสุดท้ายหลุด

สวัสดีค่ะ คือเราเพิ่งไปติดเหล็กมาเมื่อวานเเล้วฟันมันกระทบกันอะค่ะเลยทำให้เเบ็คเก็ตตัวสุดท้ายหลุดเราก็กลับไปที่คลีนิก เเล้วเราก็เอาแบ็คเก็ตที่หลุดกลับไปด้วยเราก็ไปบอกคุณหมอว่าเหล็กหลุดตอนเเรกเราก็นึกว่าคุณหมอจะติดให้ใหม่เเต่คุณหมอเเค่ตัดลวดตรงที่เเบ็คเก็ตหลุดให้ เราก็ถามคุณหมอว่าเเล้วตัวที่หลุดเอาไปทำอะไรหรอคะ คุณหมอบอกว่าทิ้งเลยค่ะ เเบบนี้ถ้าไปนัดหน้าต้องบอกหมอใส่ให้ใหม่ไหมคะ
[code]
ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น