ทีมชายเรามันปังทุบเพื่อนผินส์ตกรอบ 3-0 ไปเลยค่ะ

กระทู้สนทนา
อิชั้นก็ไม่ได้คาดหวังว่าจะทุบเพื่อนรัก 3 โบ๋หรอกค่ะ ถามว่าดีเหมือนที่คุยให้กะเทยคาดหวังกันมั้ย อิชั้นพูดตามความคิดของตัวเองเลยว่า ผิดไปไกลจากภาพในหัวอิชั้นมาก ต่อให้ระบบจะยังลุ่มๆดอนๆอยู่ แต่ก็มีในหลายๆจังหวะที่เห็นว่ามีการปรับจริง ไม่ได้ให้กะเทยมโนไปเองไกลขนาดนั้น

ขอชื่นชมอีกอย่างคือ นกฬ คือทดแทนกันได้ วันนี้คนนี้ขิต อีกคนลง โมเมนต์ตัมทีมก็ไม่เปลี่ยน-ดีขึ้น ถือว่าเป็นขอดีเลยค่ะ

เหนือสิ่งอื่นใด น้องเบอร์ 11 ฟลป คือถูกใจภรรยามโนคุณไมก้าอย่างอิชั้นมากจริงๆ และหวังว่าจะเห็นเพื่อนรักอย่างทีมปินส์จะพัฒนาไปได้ไกลเหมือนคำอวยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่