มอไซค์

กระทู้คำถาม
อยากตั้งกระทู้นี้ อยากคุยและสอบถามเผื่อมีคนมีความรู้ในการให้คำตอบเรา เผื่อเป็นแนวทางในการชี้แนะ
1.เราเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆคนนึงที่สูงเพียง135(ปมด้อย)
2.เราอยากขี่มอไชตเป็น ชึ่งตอนนี้เราขี่ไม่เป็นเลย แต่เรามีมอไชตของพี่สาวเราที่เสียชีวิตเป็นมอไชตมีโอ
เราจะทำไงดีคะ ที่จะขี่มีโอคันนี้เป็น ชึ่งขาเราสั้น เราสูงเพียง135
เพื่อนในพันทิป ใครพอจะเเนะนำเราไหม ว่าเราจะต้องทำอย่างไรจะขี่เป็น เราอายมากคะ ชึ่งรพเราที่เราทำงาน จะต้องย้ายแล้วสิอีกไม่กี่เดือน
3.ถ้าเราจะปาดเบาะ เราจะขาถึงไหม(เกี่ยวกันไหมคะกะคนขาสั้นสูง135ชม
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่สละเวลาอ่าน และแนะนำเรา เราเครียดมากคะ
ชึ่งบางคนแนะนำให้ไปชื้อรถสามล้อไฟฟ้าแบบคนแก่ พูดโธ่ ใครพูดได้ คนไม่มีเงินสดชื้อจะทำไง สอบถามไปทั่วจังหวัด มีแต่เงินสด กะผ่อนบัตรเครดิต เเค่เงินเดือนเกือบ8000จะเอาปัญญาที่ไหนคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่