มีเพศสัมพันธ์ แล้วถุงแตก จะท้องไหม

กระทู้คำถาม
คือเรากับแฟนมีเพศสัมพันธ์กัน  แล้วถุงเกิดแตกระหว่างทำกิจกรรม   กว่าจะรู้ว่าถุงแตก คือเสร็จกิจกรรมแล้ว     แตกในด้วย  ควรทำอย่างไรดีค่ะ
เรากินยาคุมฉุกเฉินเม็ดแรกแล้วหลังจากเสร็จกิจกรรม ประมาณ10นาทีค่ะ  แบบนี้ควรทำอย่างไรต่อดีค่ะ

ประจำเดือนมาล่าสุด 21 เมษาค่ะ
ขอบคุณค่ะ🙏🙏🥺  เครียดจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
น่าจะไม่ท้องนะคะ แต่ก็ไม่แน่ใจเหมือนค่ะ แต่ของเราไม่แน่ใจว่าแตกในรึป่าวนะคะแต่ก็กินยาคุมฉุกเฉินไปก่อนค่ะ เพราะมันมีนำ้เมือกผชติดอยู่เพราะมันอาจจะมีอสุจิบางตัวก็ได้ค่ะที่ศึกษา
มา แต่ของเธอน่าจะไม่ท้องนะคะ  ประจำเดือนอาจจะมาช้าหน่อยเหมือนของเราก็ได้นะคะ อย่าคิดมากนะคะ💖💖 เพราะเธอก็กินยาคุมฉุกเฉินกันไว้แล้วค่ะ ดีกว่าพึ่งมากินทีหลังค่ะ เชื่อได้เลยว่าไม่ท้องแต่ปจด อาจจะมาช้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่