ช่วยด้วย อยากรู้ว่าหนังชื่ออะไร อยากดูมาก แต่หาไม่เจอสักที เศร้า

ตามข้อความที่กระทู้เลยคับ  ผมกำลังหาหนังเรื่องหนึ่ง ซึ่งได้ดูฉากตัดบางตอนมาจาก Tiktok และดูน่าดูครับ มันเป็นหนังแนวสยองฝัน โดยรายละเอียดที่ผมจำได้คือ

เป็นหนังที่มีหญิงแก่ชาวอาเชีย (ไม่แน่ใจว่าคนจีนหร่อเปล่า) จะจับเอาคนที่เข้ามาหาเทอในบ้าน ทำการมัดมือ มัดเท้า ฉีดยา เย็บปาก เย็บตา และซ้อนทุกคนในใต้พื้นบ้านที่นางอาศัยอยู่

ผมจำได้แค่นี้ครับ เพื่อนๆพี่ๆคนไหนทราบว่าคือเรื่องอะไร บอกผมด้วยนะคับ จะได้ดูสมใจนึกสักทีคับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่