ปิดการแจ้งเตือนบนนาฬิกา Realme Watch S Pro ไม่ได้

กระทู้คำถาม
เราปิดการแจ้งเตือนจากแอพใน Realme watch s pro ไม่ได้ค่ะ ในแอพ realme link จะมีปุ่มปิดการแจ้งเตือนไม่ให้เตือนบนนาฬิกา แต่ว่าพอกดแล้ว มันไม่บันทึกให้ พอออกแล้วเข้าใหม่ก็ยังเปิดอยู่เหมือนเดิม ลองลบอุปกรณ์แล้วเชื่อมใหม่แล้วก็ไม่ได้ ตอนนี้ใช้โทรศัพท์รุ่น Realme XT อยู่ค่ะ ต้องแก้ปัญหายังไงหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่