เปลี่ยนชื่อ กยศ.

คือเราเป็นผู้กู้รายเก่าย้ายสถานศึกษา(ขึ้นมหาลัย) ยังไม่ได้ทำเรื่องกู้นะ ทางม.บอกในระบบสามารถใช้ชื่อใหม่ได้เลย แต่ในส่วนของธนาคารคือถ้าเราไปเปลี่ยนในบัญชีกยศ.เดิม เราต้องโหลดเอกสารเปลี่ยนชื่อของกยศ.ให้กับม.ด้วยใช่มั้ยคะ คือถ้าเราแบบเปลี่ยนเป็นบัญชีใหม่ไปเลยได้มั้ย หรือว่ามันก็เหมือนกับเปลี่ยนชื่อบัญชีเดิม คือเราอยากรู้ว่าแบบไหนที่ว่าจะสะดวกกว่าค่ะ แล้วถ้าเปลี่ยนบัญชีจะมีปัญหาทีหลังมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่