น้องเเมวผมตายผมเก็บปลอกคอน้องกับของเล่นน้องบางอันใว้ได้มั้ย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับน้องเเมวผมตายผมอยุ่คนเดียวเพราะเเม่กะยายอยุ่บ้านอีกหลังตอนผมอยุ่บ้านคนเดียวก็มีน้อง       เเมวนี่เเหละครับ ที่คอยอยุ่เป็นเพื่อนผมทุกวันเวลาผมเหงาเวลาเศร้าน้องเเมวก็คอยเป็นเพื่อนเล่นไม่ให้ผมโดดเดี่ยว น้องจะมานอนกับผมทุกวัน ตื่นเช้ามาก็จะมาปลุกผมทุกเช้า      ตอนไปโรงเรียนผมก็จะกอดน้องทุกเช้า พอกับถึงบ้านน้องก็จะมารอผมหน้าบ้านประจำวิ่งมาหาผมประจำ วิ่งมาคลอเคลียผมทุกวันๆ ผมก็จะกอดน้องเสมอเวลาที่วิ่งมาหา

กระทู้ที่ผมเขียนขึ้นคือตอนที่น้องจากผมไปได้ไม่นาน ผมเขียนกระทู้ ระบายอารมความเจ็บปวดทั้งน้ำตา ไปอยู่ดาวเเมวนะลูก #เเมวเต้าหู้

อยากทราบว่าผมเก็บปลอกคอกะของเล่นน้องอีก2อันใว้ได้รึป่าวครับ ถ้าเก็บใว้จะดีมั้ย กะบะทรายจานข้าวน้องอะไรต่างๆผมเอาไปฝั่งใว้กับน้องเเล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่