ตามหาร้านเสื้อผ้าคนสูง 177 ขึ้นไปค่ะ

จะเดรส เสื้อ กระโปรง กางเกง ยีนส์ หรืออะไรก็ได้ค่า สูง 177 หาเสื้อผ้ายากมากก สาวๆคนไหนที่สูงเหมือนกันแล้วเคยใส่เสื้อผ้าร้านไหนเริ่ดมาแชร์กันหน่อยนะคะ จะช่องทางออนไลน์หรือแบรนด์อะไรก็ได้ค่า ไม่ติด กางเกงเราใส่ความยาว 42 - 44 ได้ค่ะ หาร้านทั่วไปไม่ค่อยมีเลย สั้นเต่อหมด เพิ่งจะเริ่มหัดแต่งตัวค่ะ อยากใส่เสื้อผ้าที่ดูดี เหมาะกับร่างกายของเรา เมื่อก่อนโดนล้อเรื่องความสูงมาตลอดจนหมดความมั่นใจ พอเริ่มหัดใส่เดรส หัดแต่ตัวขึ้นมาก็รู้สึกว่า เออ มันก็ไม่ได้แย่นะ ใส่เสื้อผ้าได้ทุกแบบ เริ่มมั่นใจในการแต่งตัวมากขึ้น

ปล. ถ้าเป็นแนวเรียบๆ เนี้ยบๆ สุภาพจะขอบคุณมากเลยนะคะ ไม่ค่อยอยากซื้อเสื้อผ้าที่ตามกระแสเท่าไหร่ค่ะ ใส่ได้แปปเดียวก็ out แล้ว แต่ถ้ามีร้านแนะนำก็ได้น้า ไว้ไปเลือกดูค่ะ555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่