ทำไงดีครับ เหนื่อยมากครับ

กระทู้คำถาม
ผมต้องตื่นแต่ 6 โมงเช้า ทำงาน ทำของขาย เสร้จ 10.30 น.
ต้องทำงานบ้าน ทำกับข้าว กวาดบ้าน ถูบ้าน ดูดฝุ่น ซักผ้า ตัวเองและลูก เสร้จเกือบ 12.00 กินข้าว แล้วต้องแพ็คของที่ทำตอน 06.00 ครึ่งชม. หลังจากนั้น ก็ถึง 16.00 ต้องหุงข้าวทำกับข้าว ทำข้าวให้หมา แมว ยกของที่ทำ ขึ้นรถเหนื่อยมากครับ ทั้งบ้านทำคนเดียว ทุกวัน  แต่แฟน เลี้ยงแต่ลูก อาบน้ำ ป้อนนม เปลี่ยนผ้าอ้อม บางทีผมก็เผลี่ยนให้ เหนื่อยมากครับ  ทำไงดีครับ แฟนบอกอะไร ก็จะเอาแต่ใจ นิดนึง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่