รังสิตปทุมธานี พอจะแนะนำร้านเช็คทำความสะอาดกล้องได้ไหมครับ

คืออยากให้ร้านตรวจเช็คกล้องและทำความสะอาดให้ด้วยน่ะครับ

ทิ้งเอาไว้มา  1 ปี ครึ่ง  เมื่อปลายปีที่แล้วเคยเอาออกมากดเล่นแค่ครึ่งวัน  ( ตอนนั้นแบตหมดคากล้อง )

ตอนนี้อยากจะทำความสะอาดน่ะครับ  

แค่อยากให้ช่างที่ชำนาญเขาตรวจเช็คให้สักหน่อย  แบบว่าสบายใจกว่าน่ะครับ

ผมอยู่ ธัญบุรี ปทุมธานีนะครับ  พอจะมาร้านไหนหรือที่ไหนรับไปเช็คสภาพบ้างไหมครับใน  จ.ปทุมธานี

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่