อยากรู้รายละเอียดเกี่ยวกับรอบพอร์ต ศึกษาศาสตร์/พลศึกษา มข ครับ

ได้ไปเจอเกณฑ์มาว่า ต้องมีผลงานด้านกีฬาคือต้องเป็นนักกีฬาทีมชาติ มีผลงานระดับประเทศหรือเล่นกีฬาอาชีพจริงๆหรอครับ หรือ ยังไง ส่วนตัวเป็นDek67  วิทย์คณิต อยากเข้ารอบพอร์ต ศึกษาศาสตร์/พลศึกษา มข. หรือพอมีวิธีเเนะนำเป็นแนวทางไหมครับ วอนผู้รู้หรือรุ่นพี่ที่พอมีความรู้ด้านนี้ตอบครับ.🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่