แฟนทำเหมือนไม่รักแล้ว แต่ไม่ยอมทิ้ง มันคืออะไรกันแน่คะ?

กระทู้คำถาม
คือแฟนเราชอบบอกว่าเบื่อเรา เราทำอะไรก็ผิดไปหมด นิดหน่อยก็หงุดหงิดใส่ นิดหน่อยก็เหวี่ยง ทักหาก็ไม่ได้ แต่เขาทำได้? งงมั้ย ทำได้ที่ว่านี่คือเขามีสิทธิ์ทักหาเรา คุยกะเราอะไรได้ มีครั้ง1ที่ไม่ว่างเขาก็ทำตัวแบบ ไม่อยู่ก็ไม่อยู่ อะ ช่างเถอะ ประเด็นคือ เขาชอบพูดว่า ก็เพราะรักนั้นแหละ เวลาเขาหงุดหงิดใส่เรา พอแยกจากกันสักพักเขาจะมาหาเอง เหมือนกับว่าเขากลัวเสียเราไปเลย ไม่เข้าใจเลยค่ะ ทำไม... แล้วก็ชอบบอกว่าตั้งแต่มีเราชีวิตเขาไม่ดีเลย ไม่มี ยิ้มไรเลย แถมน่าเบื่อ ทุกวันเป็นงี้ เราเคยบอกมห้เขาถอยจากเราเลยถ้ามันจะขนาดนี้ถ้าเราทำขนาดนี้ไม่ไปเลยละทำไมถึงอยู่ ในใจคิดว่าเขาสงสารเรานะคะ แต่ถ้าสงสารจริงๆเขาควรไป...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่