มีใครเคยสมัคร บัตร M PASS ทางออนไลน์บ้าง

กระทู้คำถาม
กำลังตัดสินใจค่ะทุกคนนน ว่าจะสมัครดีไหม แล้วถ้าสมัครเนี่ย เราต้องไปรับบัตรทันทีหรือว่าเมื่อไหร่ก็ได้ตามที่เราต้องการ มีใครพอจะแนะนำหรือบอกเล่าประสบการณ์ตอนสมัครทางอินเทอร์เน็ตให้เราได้บ้างไหมคะว่าหลังจากกดสมัครไปแล้วเป็นยังไง เราจะอ่านไว้เป็นการประกอบการตัดสินใจ
.
.
.
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ แหะๆ😅🙏
แสดงความคิดเห็น