เพื่อนแอบชอบเรารึป่าว? แล้วทำไมเราถึงฝันแบบนี้กับเพื่อน?

เรามีแฟนแล้วนะคะนามสมมุติJ(ผช.) และก็เพื่อนของชื่อA(ผช.) และเราก็มีเพื่อนสนิทที่แอบชอบAอยู่ชื่อO(ผญ.)ทุกคนที่ว่ามานี่อยู่กลุ่มเดียวกันหมดเลยค่ะ จุดเริ่มต้นที่เราตั้งกระทู้ก็คือ จู่ๆช่วงนี้Aก็ชอบโทรมาหาเราส่วนตัว เราก็ไม่คิดอะไรเพราะเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกัน แต่ในสายบางทีAก็จะบอกว่า คุยกับมันสบายใจกว่าคุยกับคนอื่นๆ บางทีก็พูดทำนองบอกว่าเราพิเศษกว่าใครๆแต่เขาก็จะรีบพูดขึ้นมาว่าไม่ใช่ว่าพิเศษกว่าใครๆนะ ซึงบางทีเรายังไม่ทันคิดแบบนั้นเลย เราตะงิดนิดนึงแต่ก็ไม่ได้อะไรมากเพราะAก็รู้ว่าเรามีแฟนแล้ว (แฟนเราก็รู้นะคะว่าเรากับAคุยกัน) แต่พักหลังๆมานี้เราฝันถึงAบ่อยมากปกติฝันถึงแฟนตัวเองแต่ช่วงนี้เราฝันว่าAมากอดมาอ้อนอะไรแบบนี้อะค่ะ2วันติดแล้ว เราน่าจะคิดมากจนเก็บไปฝันเลยละมั้งคะ5555
ก็เลยอยากรู้สาเหตุว่าทำไมเราถึงฝันแบบนี้ กับ Aชอบเรารึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่