อยากเรียนพื้นฐานวิชาคณิตและวิทย์ม.ต้น

สวัสดีครับ ผมเป็นคนที่เรียนไม่แย่มากครับได้พอประมาณ ตอนนี้ผมอยู่ม.3แต่เรียนไม่รู้เรื่องเลยเพราะ ม.1 กับม.2 มันมีโควิดผมก็เรียนอยู่ที่บ้านแต่เข้าไปก็ไม่ได้ฟังเลยครับทำให้ผมเรียนไม่รู้เรื่องแต่ส่งงานอยู่บ้างครับ เกรดยังไม่ตํ่ากว่า 3 แต่ตอนนี้มาตั้งใจเรียนคือไม่ไหวเลยครับไม่เข้าใจเลยทั้ง2วิชาเลยมันต้องมีความรูพื้นฐานมาก่อนอะครับผมตั้งใจมากแต่ทำยังไงก็ไม่เข้าใจ ใครพอจะแนะนำอะไรได้ไหมครับหรือหนังสือก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่