สังคมวัยทำงาน หนุ่มสาว ออฟฟิศ มีเรื่องราวลุ่มลึก อะไรมาแชร์บ้างคะ ได้ยินข่าวไม่ค่อยดีมาเยอะค่ะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดี จขกท. ก็เป็นสาววัยทำงาน แต่ว่าได้ยินข่าวคร-า-ว มาไม่มากก็น้อยสำหรับสังคมวัยทำงานหนุ่มสาว ออฟฟิศ
บ้างก็เล่าต่อๆ กันมาว่ามีความรู้สึกอารมณ์เหงา ..อารมณ์เปลี่ยวและก็มีเรื่องราวผิดทำนองคลองธรรมกันเยอะ อยากรู้ว่า สังคมธุรกิจประเภทไหน 
ที่มีเรื่องราวแบบสะดุ้งกันบ้างคะ พอดีเราเคยได้ยินมาว่าตามโรงงาน... แถวนิคม เอย ..แถวแหล่งอุตสาหกรรมเอย ก็มีเรื่องราวว่า แม่บ้านกับยาม 
แอบแ-่บ กันบ้าง หรือบ้างก็ โซนออฟฟิศ สไตล์ผู้ดี ก็มีชู้มีประตูดินกันเยอะ บางทีเดินผ่านผู้ชายบางคนหน้าลิฟต์เพื่อจะเข้าไปห้องน้ำ ได้กลิ่นน้ำหอม 
แต่เผอิญว่า น้ำหอมนั้น... เราเดินเข้าห้องน้ำหญิง..แล้วได้กลิ่นเหมือนว่าน้ำหอมคล้ายๆ ผู้ชายที่ผ่านมาตอนหน้าลิฟต์ แบบนี้ก็พีค.....ไปเลยค่ะ 
เดาไปต่างๆ นาๆ 
555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่