จากเรื่องเกิดใหม่ทั้งทีก็เป็นสไลม์ไปซะแล้ว คือผมอยากอ่านเล่ม7เลยส่วนเล่ม1-6 พอรู้มาจากเมะบ้างแล้วจะเข้าใจเนื้อหาหลักๆไหม

คือผมพอจะรู้มาแล้วว่าต่อจากอนิเมะคือเล่ม7 แต่ในอนิเมะมันใส่เนื้อหาไม่ครบมันไม่ค่อยมีลายละเอียด แต่ผมอยากติดตามต่อเลยไปอ่านเล่ม7เลย แต่ไม่ได้อ่านเล่ม1-6แต่พอรู้มาจากอนิเมะบ้างแล้วแต่ประเด็นคือ ผมจะเข้าใจเนื้อหาหลักๆ ไหมเพราะในอะนิเมะมันข้อมูลไม่ละเอียด แต่อยู่ก็ไปอ่านเล่ม7เลยแบบนี้ผมจะเข้าใจเนื้อหาหลักๆไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่