สมัครบัตรเครดิต บัตรกดเงินสดที่ไหนดี อนุมัติง่ายและรวดเร็ว อิออน​ ยูเมะ เฟิร์ส​ช้อยส์​ สมัครไม่ได้เพราะเคยขอส่วนลดปิด

สอบถามขอเป็น​ความรู้​ขอสาระ​ค่ะ​ต้องการสมัคร​บัตรเครดิต​บัตร​กด​เงินสด​ของที่ไหนมีแนะนำ​บ้างค่ะอนุมัติ​ไว​ อิออน​ เฟิร์ส​ช้อยส์​ ยูเ​มะ​ไม่สามารถ​สมัคร​ได้​เพราะ​เคย​ขอ​ส่วนลด​ปิด​บัตรไปค่ะ ปิดบัตรไปประมาณ​ 1 ปี สมัครพรอมิส และ เอมันนี่ผ่านแล้ว อยากทำไว้เพิ่มเผื่อจำเป็นต้องใช้..... ขอคำตอบที่เป็นสาระ.... ไม่ดราม่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่