ช่วยจัดสเปคคอม ในงบ 1 หมื่น บวกลบ 2000 ให้หน่อยครับ

เน้นทำงานเอกสาร ms office ลง โปรแกรมทำเพลงได้ ลง คาราโอเกะได้ เกมขอแค่พอเล่น mir4 กับ resident evil ได้ ไม่ต้องลื่นหัวแตก บิทคอยไม่ขุดครับ  
ส่วนจอ monitor กับ keyboard ตัดออกได้ครับเพราะมีของเก่าอยู่  
ขอบคุณมากครับ

ป.ล. ถ้างบต่ำไปใช้ ขอเป็น การ์ดจอ on board ไปก่อนก็ได้ครับ มีเงินแล้วค่อยอัพเกรด ตอนนี้ต้องการทำงานเอกสารก่อน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่