สมัครงานค่ายสีเขียว ที่โคตรเฟล

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรา บี นามสมมุติ เราได้สมัครงาน ไป จากค่าย สีเขียวไป เราหวังมากๆค่ะว่า จะได้ที่นี้ เเล้วสุดท้าย เฟลกลัมา เรารักค่ายนี้นะ เรารู้สึกว่า เน็ตดีอะไรดีหมด เราชอบ ลิซ่า เพราะเขาเป็นพรีเซนเตอร์นี้ เเล้ว เราลองไปสัมภาษณ์ดู พี่ๆเรา ผ่านหมดยกเว้นเรา เเล้วก็ไม่บอกด้วยนะว่าผิดพลาดเรื่องอะไรไป ลองไปสมัครอีกตำเเหน่งหนึ่ง ค่ายสีเขียวเช่นกัน สรุปก็คงไม่ได้เหมือนเดิม เราโคตรเฟลลลลอะ บอกตรงๆ ผิดหวังมาก เราใช้ ค่ายสีเขียวนี้อยู่ด้วย ว่าจะย้ายค่ายไปใช้ค่ายอื่นยิ้มเลย ง่ายดี จบๆไป อยากร่วมงานมากกก เฟลว่ะ !!!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่