ขอเอกสารจากธนาคารกสิกรไม่ได้

ผมโดนฟ้องเรื่องสินเชื่อบ้านเนื่องจากตกงานทางธนาคารส่งเอกสารปรับปรุงโครสร้างหนี้มาให้ผมเซ็นต์แต่ทางธนาคารไม่เซ็นต์อะไรมาเลยสักคนสรุปผมขายบ้านและปลดหนี้กับธนาคารเรียบร้อยมายื่นภาษีแต่ทางเจ้าหน้าที่ขอเอกสารจากธนาคารซึ่งผ่านมาปีกว่าแล้วหลังจากขายจึงไปขอเอกสารจากธนาคารกสิกรไทยแต่ทางธนาคารบอกว่าให้ย้อนหลังไม่ได้ ซึ่งผมมีเอกสารพร้อมหมดแค่เซ็นต์เอกสาร อยากขอสอบถามครับ
1.ผมสามารถร้องเรียนที่ไหนได้
2. ผมสามารถขอให้ทางธนาคารออกใบรับรองย้อนหลังจากไหนได้บ้าง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่