ทุกคนคะ คือเราจะถามมีใครมีปัญหาเพื่อนข้างห้องบ้างคะ

เราอยู่คอนโด ครั้งแรกเพื่อนเรามา เราเสียงดังเราโดนร้องเรียนนะคะ เราก็ขอโทษอะไรไปแล้ว ครั้งที่สองเราไปอยู่หอเพื่อนค่ะ แล้วเราก็โดนนิติคอนโดมาทักเตือนอีกว่าเสียงดังทั้งๆที่เราไม่ได้อยู่ห้อง แล้วต่อมาช่วงก่อนสงกรานต์เรากลับมาอยู่บ้านเกือบ2เดือนเราไม่กลับไปคอนโดเลยค่ะ เพราะช่วงมหาลัยสอบออนไลน์ด้วย แล้วเราก็โดนร้องเรียนอีกแล้ว เจ้าของห้องที่เราเช่าเขาบอกเราว่าเรา ว่าข้างห้องบอกว่าห้องเราเสียงดัง ทั้งๆที่เราไมไ่ด้อยู่มา2เดือน ทำไมเขาไม่คิดว่าเป็นห้องอื่นบ้างคะ ห้อวเขาห้องสุดท้ายติดกับห่องเก็บของ ห้องเราอยู่นิดกับเขา อยู่ชั้น1 เราต้องทำยังไงดีคะ555  เราโดนนิติคอนโดมาเคาะตักเตือนเราหลายครั้งมาก ขนาดเราอยู่คนเดียว55ยังบอกเราเสียงดัง ทุกคนว่าเราควรย้ายออกหรือทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่