เราเกลียดน้อง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะพีๆ   หนูจะมาเล่าเรื่องขอหนูให้พี่ฟังกันนะค่า  คือน้องขอเราขึ้นป 3 แล้วใช่ไหมคะด้วยความที่เป็นเด็กผู้ชายเขาก็มีกำลังเยอะกว่าเราใช่ไหมคะก็เขาทำความสะอาดห้องแล้วเขาก็มาบอกว่าห้องนี้เป็นของเขาแต่เขาบอกว่าเราอ่ะไม่มีสิทธิ์เข้ามาในห้องเขาตอนนี้มันก็บ้านเรานะคะเขาขึ้นป 3 เองเขายังไม่มีห้องส่วนตัวแล้วค่ะพ่อแม่เขายังต้องดูแลอยู่เลยเขายังไม่กล้าเข้าห้องน้ำเองเลยค่ะแล้วหลังจากนั้นน้องก็ไม่ถีบเราค่ะเขาก็มาหยิบปากเราแล้วเราก็กัดเพื่อป้องกันตัวค่ะแล้วหลังจากนั้นน้องเขาก็งอแงใหญ่เลยค่ะร้องให้ลงไปดิ้นแล้วก็พ่อก็เข้ามาค่ะแล้วก็มาบอกกับเราว่าทำอะไรเขาไม่ฟังเราเลยค่ะเราก็พยายามบอกว่าแค่กัดคือน้องเวลาที่เราทำอะไรนิดๆหน่อยๆน้องเขาจะแกล้งร้องไห้รอเอามาก็เข้ามาไม่เข้ามาค่ะอาม่าบอกให้น้องไปโรงพยาบาลอย่างเดียวเลยเขาไม่ฟังอะไรเลยอีกอย่างนะคะน้องเขาเอาศอกมาแท็กหน้าเราเราต้องไปแอบร้องไห้คนเดียวค่ะพ่อเขาก็มาปลอบใจเรานะคะแล้วเราก็พูดว่าพ่อไม่มีsafe zoneให้เราเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่