สินเชื่อบ้าน ธอส ขึ้นสถานะ ส่งประเมินใหม่ ปกติรอนานไหมครับ

สินเชื่อบ้าน ธอส ขึ้นสถานะ ส่งประเมินใหม่ ปกติรอนานไหมครับ เพราะมีของธนาคารออมสินรอประเมินอยู่ครับ

ขึ้นสถานะ รอประเมินตั้งแต่ 6/5/65 
สอบถามประเมิน บอกส่งเอกสารแก้ไขไปตั้งแต่ 6/5/65 แล้ว
สอบถามธนาคารต้นสาขาที่ส่ง แจ้งว่า บอกอะไรไม่ได้เนื่องจากเป็นเรื่องของฝ่ายข้างบน

สอบถามปกติเพื่อนๆ สมาชิกรอกันนานไหมครับ ประมาณกี่วันหรือกี่สัปดาห์ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่