มีใครเคยเลิกกับเเฟนเพราะญาติๆเค้ามั้ยคะ🥺🥺

เรากับเเฟนคบกันมา5ปีค่ะก็ไปๆมาๆระหว่างหอพักเรากับบ้านเเฟนก็ปกติดีไม่มีปัญหาอะไรเเต่ช่วงก่อนๆเราได้มีการหยิบยืมเงินจากคนที่บ้านเเฟนมาก็ทยอยๆจ่ายคืนเเต่ยังไม่หมดจนกระทั่งเมื่อ2-3วันย่าเเฟนเสียบรรดาญาติๆเค้าก็เลยรู้เรื่องว่สเราไปหยิบยืมเงินคนเเถวนั้นมาเงินที่เราหยิบยืมมาบางส่วนก็มาใช้จ่ายกับเเฟนด้วยค่ะทีนี้เเฟนเราก็ทักมาบอกเราว่าญาติๆเค้าไม่เอาเราเเล้วเพราะเราไปสร้างหนี้สร้างสินให้ทางเเฟนเราให้ญาติๆเค้าต้องมารับผิดชอบหนี้ก้อนนี้กลายเปนว่าเราต้องเลิกกันเพราะญาติเค้าสั่ง
เราเสียใจนะคะที่เป็นแบบนี้จมอยู่กับความทุกข์เเละน้ำตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่