กลับมาทำงานอยู่ ต่างจังหวัด จะสมัครใช้บัตรเครดิตใบไหนดีสุดค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้มีแต่ SCB JCB กับ UP2ME ค่ะ ได้งานกลับมาอยู่บ้านต่างจังหวัด ค่อนข้างห่างไกลตัวเมืองจังหวัด อยากได้บัตรที่ใช้จ่ายออนไลน์ Lazada Shopee ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปี สมัครง่ายผ่านแอพ โดยไม่ต้องไปที่สาขา เรามีแอพแทบจะทุกแบงค์ สนใจ KTC แต่เห็นบอกกันว่าเจ้านี้โปรไม่ค่อยมีไรเด่น สะสมแต้มก็ยาก หรือ KBank Aeon ดีกว่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่