เด็ก 6 ขวบเต็ม ยังไม่ได้ฉีดวัคซีน ป้องกัน โควิด สามารถขึ้นเครื่อง airasia กทม ไป หาดใหญ่ ได้หรือเปล่าครับ

สอบถามเรื่องการเดินทาง ในข่วงนี้ ว่าเด็ก อายุ 6 ขวบเต็ม ยังไม่ได้ฉีดวัคซีน ป้องกันโควิด สามารถขึ้นเครื่อง airasia  กทม ไป หาดใหญ่ ได้หรือเปล่าครับ

และ ในหาดใหญ่ต้องลงทะเบียนเข้าพื้นที่อะไรบ้างมั้ยครับ ช่วงนนี้ ถ้ามีขอ link ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่