ประจำเดือนไม่มา?แต่มีตกขาวใสๆป่นขาว??

คือว่าเราประจำเดือนไม่มาเดือนกว่าแล้วที่ไม่มาก็อาจจะมีผลต่อยาคุมฉุกเฉิน พอดีมันกระทันหันจิงๆ ใน1เดือนเราได้ทานยาคุมฉุกเฉินไป2เม็ดห่างกันแค่2อาทิตย์ค่ะแต่ตรวจแล้วผลเป็นลบ เราตรวจไป4อันแล้วล่าสุดตรวจวันที่9พ.ค65 แต่วันนี้ตอนอาบน้ำมีตกขาว ใสๆป่นขาวหน่อยๆ อยากทราบว่าจะท้องมั้ยคะเราไม่แน่ใจ แล้วก็วิตกกังวลมากค่ะ ใครรู้ช่วยตอบที🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่