ตามหาหนังสงครามเก่าครับ

กระทู้คำถาม
ตามหาหนังสงครามเก่าเรื่องนึงครับ
เครือ"we were soldiers" หรือเปล่า ไม่แน่ใจครับ
เนื้อเรื่องประมาณว่า ทีมของพระเอก หลงเข้าไปในเขตข้าศึก แล้วก็พยายามที่จะหนีออกมา
มีฉากนึง ที่ Sniper ของฝั่งพระเอก ซูมไปเจอ Sniper ของข้าศึก ที่กำลังซูมมาหากันพอดี Sniper ของฝั่งพระเอกเลย ชูสองนิ้วให้✌️ แล้วยิงสวนเข้าไปที่กล้องของข้าศึก ประมาณนี้ครับ😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่