ผมเบื่อนิสัยเเฟน ทุกอย่าง ทำไงดีครับ เบื่อมากๆ

ผมคบกับเเฟนมาเข้าปีที่ 4 ครับ ผมได้งานใหม่ต้องออกอีเว้นท์ทุกเดือน เเต่ผมเบื่อนิสัยชอบหาเรื่อง 
ชอบตาม ผมคุยกับผู้หญิงในอีเว้นผมเจอในงาน ผมคุยไลน์เกือบทุกวันกับผู้หญิงที่ผมเจอตอนออกงาน เธอก็บ่นผมทุกวัน ผมบอกไม่คิดอะไรเพื่อนกัน ผมไม่ไหว ผมเปลี่ยนรหัส หมด เธอก็หาว่าผมเปลี่ยนไป เธอตามจี้ผมจนน่าเบื่อน่านำคานทั้งที่ผมบอกมันเรื่องส่วน คุยกันเล่นๆ อย่ายุ่งเธอก็ยังจะยุ่งไม่เลิก
ผมก็ผิดที่เคยพลาดนอกใจเธอทำให้เธอเปลี่ยนเเบบนี้ เเต่ตอนนี้ผมจะคุยกับผู้หญิงที่ทำงาน หรือย้อใคร เธอจะจ้องจับผิด จนผมรำคานไปหมด
หรือดูน่าเบื่อไปหมด ผมเเค่คุยสนุกไม่คิดไร
ผมเลยทักบอกเลิกทักเเชทเเล้วไม่คุย เเต่เธอก็ยังทักหา ผมเป็นไง กินข้าวด้วยนะ ตั้งใจทำงาน ผมสับสนกับความรู้สึกตัวเองมากครับเธออาจจะบ่น ขี้ระเเวง ชอบดูไลน์ เฟสผม  เเต่เธอดูเเลผมดีมากตลอด ไม่เคยทิ้งผมตอนลำบาก อยู่กับผมทุกช่วงเวลา ผมยอมรับผมชอบคุยกับผู้หญิงเเต่ไม่คิดไรครับ เเค่เรื่องงาน คุยเล่น ผมคุยเเล้วรู้สนุก กว่าคุยกับเเฟน  การออกอีเว้นท์ผมรู้สึกผมได้อิสระได้เพื่อน เเต่ติดเเต่เเฟน บ่น น่าเบื่อ เเละตามเรื่องผู้หญิงที่ผมทำงานด้วย 

ถ้าผู้หญิงที่เข้ามาอ่านช่วยบอกหน่อยผมทำถูกมั้ย เเฟนผมเขารู้สึกไง ตอนนี้เขาเงียบไปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่