ไม่ค่อยชอบใจตอนแฟนเราไปชมผู้หญิงคนอื่นผิดมั้ย

แฟนเราจะชอบเล่นเกมแล้วคุยกับเพื่อนในดิสคอร์ดแล้วมีช่วงนึงที่นางคุยกับเพื่อนๆไปเรื่อยเปื่อยแล้วก็พูดถึงผู้หญิงคนนึง(เน็ตไอดอล)แล้วนางก็พูดว่าผู้หญิงคนนั้นโคตรสวย พูดแบบเน้นมากว่า "โครต" และพูดหลายรอบมากพอเราได้ยินเราก็แอบนอยแต่ไม่ได้พูดออกไป และอีกครั้งนึงนางก็คุยกับเพื่อนว่าอยากกินไอติมไก่ทอดคุยไปคุยมานางก็พูดว่า"ที่เห็นมาสาวสเว้นเซ้นโคตรสวย สวยสุดละ นึกว่าเป็นดาราหุ่นดีชห." เรารู้สึกไม่มั่นใจในตัวเอง รู้สึกว่าเรายังไม่ดีพอ เราไม่คิดที่จะพูดออกไปเพราะรู้สึกว่าตัวเองจะงี่เง่า มันปกติมั้ยอ่ะทุกคน มีใครเป็นเหมือนกันบ้างคะเราควรทำยังไงดี
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผู้ชายทุกคนคิดแบบนั้นครับ
เพียงแค่ ควรจะพูดต่อหน้าหรือเปล่า มันเป็นการให้เกียรติกันอย่างหนึ่งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่