มีอะไรกับแฟนแต่ไม่เสร็จ ท้องมั้ย

คือเรากับแฟนมีอะไรกันครั้งแรก ใส่ถุงป้องกันนะคะ แต่เราทั้งคู่ไม่มีใครเสร็จใดๆ เช็คถุงแล้วก็ไม่มีแตกหรืออะไรอ่ะค่ะ ทีนี้เดือนนี้ประจำเดือนเราไม่มา5วันแล้วค่ะ(ดูจากแอปนับรอบเดือน) ปกติเราประจำเดือนมาไม่ตรงอยู่แล้วค่ะช้าไป40กว่าวันก็มี แต่ช่วง2-3เดือนล่าสุดนี้ประจำเดือนเรามาแบบเป๊ะๆเลย พอเดือนนี้มาไม่ตรงกับเดือนที่แล้วเราก็แอบกังวลเล็กน้อยถึงปานกลางค่ะว่าจะท้องมั้ยนะ😂 ตั้งแต่วันที่มีอะไรกันเราก็กังวลมาเรื่อยๆเลยค่ะ+มีเรื่องเครียดบ้างเมื่อไม่กี่วันมานี้ แถม2วันมานี้ที่เราสังเกตเราปัสสวะบ่อยมากเลย แต่ก็เราดื่มน้ำเยอะด้วยง่ะ เลยกังวลว่าจะท้องมั้ย😅😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่