ใครเคยฝากเลี้ยงลูกกับ เนอสรี่ บอสส์บุ๋น พระราม9 บ้างคะ

🙏สวัสดีค่ะ 🙏เรามีลูกวัยกำลังเข้า 5 เดือน ♥️กำลังมองหาสถานที่รับเลี้ยงเนอสรี่ดีๆ ราคาไม่แพง ของเด็กวัย 5เดือน เราต้องเข้าสู่โหมดทำงานแล้วคะ เราเลี้ยงเอง ไม่มีคนช่วยเลี้ยงเลยคะ เราเป็นคนหารายได้หลัก เราไปค้นเจอสถานที่รับเลี้ยงเนอสรี่ บอสส์บุ๋น สาขาพระราม9 เลยอยากสอบถามพ่อๆ แม่ๆที่เคยพาน้องไปฝากเลี้ยงที่นั้นว่า ภายใน เป็นอย่างไรบ้างคะ การดูแล ความสะอาด การเสริมพัฒนาการ การเล่น การนอน การกินของน้องแบะ บรรยากาศภายในดีไหม ? ครูที่เลี้ยง/คนดูแลเป็นอย่างไร ? ใจของแม่ก็ยังแอบกังวลใจนะคะ กังวลใจและคิดหนักมากๆ แต่ต้องทำใจและตัดใจเพราะแม่ต้องทำงาน
หรือถ้าพ่อๆแม่ๆท่านใด มีสถานที่รับเลี้ยงน้องดีๆ ที่ราคาไม่แพงแนะนำได้นะคะ เราพักอยู่ แถวๆโซนเมกาบางนา เราเดินทางมาทำงาน จ-ศ เเถวเพชรบุรี-อโศก คะ 🙏🙏🙏

ขอบคุณทุกๆท่านไว้ล่วงหน้านะคะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่